Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Iris Garden, 8,9 tỷ, 104m2, 3PN, 2WC tại Trần Hữu Dực, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm

Ngày đăng: 28/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Iris Garden tọa lạc tại Trần Hữu Dực, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. + Diện tích rộng rãi 104m2 với 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn. + Căn hộ được thiết kế hiện đại, thông thoáng với hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Giá bán hấp dẫn 8,9 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Căn hộ nổi bật với thiết kế thông minh, không gian sinh hoạt thoải mái, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Quốc tế Dolife, bệnh viện Thể thao Việt Nam, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. - Các trường học như Trường Nhật Bản Hà Nội, Trường Mầm non Lê Quý Đôn, Trường THCS và THPT M.V. Lômônôxốp. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0962761509 và tên Thanh Chúc.

Xem thêm

Liên hệ:

096 276 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
85,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Iris Garden (Chung cư 30 Trần Hữu Dực), Đ. Trần Hữu Dực, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TC

Thanh Chúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Iris Garden, 8,9 tỷ, 104m2, 3PN, 2WC tại Trần Hữu Dực, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.