Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CH 1 ngủ 1 w - 50,2m2 tại Mỹ Đình Pearl, Phú Đô, giá 4,5 tỷ, sẵn sổ, full nội thất.

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán Căn hộ chung cư 1 phòng ngủ tại Mỹ Đình Pearl, Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. + Diện tích 50,2m2, thiết kế thông minh, tận dụng tối đa không gian. + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. Khu vực xung quanh + Gần bệnh viện răng hàm mặt Hồng Ngọc, bệnh viện đa khoa Hồng Ngọc. + Công viên Mễ Trì, nơi thư giãn lý tưởng cho gia đình. + Siêu thị Hà Đăng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. + Trường mầm non Mỹ Đình 1, trường THCS và THPT M.V. Lômônôxốp, phục vụ nhu cầu học tập. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0399641693, Vỹ Mai.

Xem thêm

Liên hệ:

039 964 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

1 PN, 1 WC
50.2 m²
89,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mỹ Đình Pearl, Đ. Châu Văn Liêm, P. Phú Đô, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Thị Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CH 1 ngủ 1 w - 50,2m2 tại Mỹ Đình Pearl, Phú Đô, giá 4,5 tỷ, sẵn sổ, full nội thất. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.