Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Studio tại The Sakura - Vinhomes Smart City, Giá 3,05 tỷ, dt 31,7m2, Tuấn 0392969999

Ngày đăng: 28/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1 phòng ngủ tại The Sakura - Vinhomes Smart City, tọa lạc ở Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 31,7 m2, căn hộ được thiết kế thông minh, phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những người độc thân. + 1 phòng ngủ rộng rãi, đầy đủ ánh sáng tự nhiên. + 1 phòng tắm được trang bị đầy đủ tiện nghi. + Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, mang lại không khí thoáng đãng. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống ngay lập tức. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Căn hộ nằm trong khu vực phát triển, gần các tiện ích như bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City, công viên Thiên Đường Bảo Sơn, và trường mầm non Oxford Academy. Sống tại đây, cư dân sẽ tận hưởng được sự thuận tiện và đầy đủ dịch vụ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà: 0392969999 Mr Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

039 296 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

1 PN, 1 WC
31.7 m²
96,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Phương Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Studio tại The Sakura - Vinhomes Smart City, Giá 3,05 tỷ, dt 31,7m2, Tuấn 0392969999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.