Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Garden Hills 99 Trần Bình Mỹ Đình 113m2 3N2W full đồ giá 8 tỷ sổ đỏ cất két 0915394334

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Garden Hills 99 Trần Bình, Mỹ Đình. Không gian sống xanh vị trí trung tâm giá trị bền vững. Diện tích: 113m2. Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng thoáng, bếp riêng biệt. Nội thất: Full đồ, khách mua chỉ việc xách vali về ở. Pháp lý: Sổ đỏ cất két sang tên ngay. Giá bán: 8 tỷ (có thương lượng). Liên hệ: 0915394334Kim Anh). Tiện ích dự án Garden Hills. Khuôn viên cây xanh thoáng mát, không gian yên tĩnh ngay trung tâm Mỹ Đình. Hệ thống siêu thị mini, cửa hàng tiện ích, café, nhà hàng trong tòa nhà. Khu vui chơi trẻ em, trường học, phòng sinh hoạt cộng đồng. Hầm để xe rộng rãi, an ninh 24/7, dịch vụ quản lý chuyên nghiệp. Vị trí đắc địa. Nằm trên 99 Trần Bình Mỹ Đình, kết nối nhanh ra Lê Đức Thọ, Phạm Hùng, Nguyễn Hoàng. Gần bến xe Mỹ Đình, Keangnam, The Garden, The Zei, Vinhomes Skylake. Bao quanh là hệ thống trường học các cấp, bệnh viện, trung tâm thương mại, văn phòng cho thuê. Giá trị & tiềm năng. Khu vực Mỹ Đình là trung tâm hành chính thương mại mới của Thủ đô. Garden Hills với không gian sống xanh hiếm có, vừa thuận tiện di chuyển, vừa thích hợp để an cư lâu dài. Căn hộ diện tích lớn, thiết kế hợp lý, tiềm năng cho thuê chuyên gia cao. Căn hộ 113m2, 3PN Garden Hills là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hiện đại muốn ở trung tâm mà vẫn có không gian xanh. Liên hệ: 0915394334Kim Anh) để xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

8 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
70,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Garden Hills, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Garden Hills 99 Trần Bình Mỹ Đình 113m2 3N2W full đồ giá 8 tỷ sổ đỏ cất két 0915394334 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.