Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ Keangnam, 15,7 tỷ, 159m2, 4PN + 2WC, đẹp, nhiều tiện ích LH 0974584721

Ngày đăng: 04/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Keangnam Hanoi Landmark Tower, Phạm Hùng, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội, nổi bật với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái. Căn hộ có 4 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Với diện tích 159m2, giá bán là 15,7 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang đến sự tiện nghi cho cư dân. Điểm nhấn của căn hộ này còn nằm ở phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, giúp không gian luôn tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Địa điểm xung quanh: Căn hộ gần bệnh viện mắt Ánh Dương, bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An, siêu thị Winmart Trung Hòa, siêu thị Hà Đăng, công viên Cầu Giấy, công viên Mễ Trì, công viên Yên Hòa và trường mầm non Mỹ Đình 1, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ Nguyễn Đức Ngọc qua số điện thoại 0974584721

Xem thêm

Liên hệ:

097 458 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

15,7 tỷ

4 PN, 2 WC
159 m²
98,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Keangnam Hanoi Landmark Tower, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Đức Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Keangnam, 15,7 tỷ, 159m2, 4PN + 2WC, đẹp, nhiều tiện ích LH 0974584721 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.