Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 2PN full nội thất mới tinh chung cư FLC Green 18 Phạm Hùng

Ngày đăng: 26/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

FLC Green Apartment tại Phạm Hùng, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội là một căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 60m2, căn hộ này có 2PN và 2WC, phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những người trẻ năng động. + Giá bán: 3,85 tỷ VND. + Hướng cửa chính: Bắc, hướng ban công: Nam, tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Căn hộ FLC Green Apartment nổi bật với thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái và tiện nghi. Những tiện ích xung quanh như bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, và bệnh viện mắt Quốc Tế Việt - Nga cung cấp dịch vụ y tế chất lượng cao. Ngoài ra, gần đó có Winmart và siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. Công viên Cầu Giấy là nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. Các trường học như Trường Nhật Bản Hà Nội và Trường Mầm Non Mỹ Đình 1 cũng rất gần, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay Nguyễn Thanh Xuân qua số điện thoại 0928566662 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

092 856 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
64,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
FLC Green Apartment, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NX

Nguyễn Thanh Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2PN full nội thất mới tinh chung cư FLC Green 18 Phạm Hùng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.