Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN full nội thất mới tinh tại Florence Mỹ Đình, 7 tỷ, 81.5m2

Ngày đăng: 09/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Florence Mỹ Đình, Trần Hữu Dực, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với thiết kế 3PN + 2 WC và diện tích 81.5m2, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình. Giá bán 7 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc tạo nên không khí thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện quốc tế Dolife cùng với các trường học như trường mầm non Lê Quý Đôn, trường THCS và THPT M.V. Lômônôxốp, trường Nhật Bản Hà Nội, giúp đáp ứng nhu cầu sống và học tập cho cư dân. Liên hệ ngay Nguyễn Thanh Xuân qua số điện thoại 0928566662 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

092 856 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
81.5 m²
85,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Florence Mỹ Đình, Đ. Trần Hữu Dực, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NX

Nguyễn Thanh Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN full nội thất mới tinh tại Florence Mỹ Đình, 7 tỷ, 81.5m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.