Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 2PN, 2WC 64m2 tòa S6 Ban công ĐN giá 5,76 tỷ bao phí Lumi Hanoi LH 0974690550

Ngày đăng: 26/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hiện tại, chính chủ cần bán gấp căn hộ 2PN, 2WC diện tích 64m² tại tòa S6, phân khu Lumi Hanoi Vinhomes Smart City. Căn hộ sở hữu ban công hướng Đông Nam, đón gió mát, ánh sáng tự nhiên, rất phù hợp cho những gia đình trẻ hoặc khách hàng mua để ở lâu dài, cũng như nhà đầu tư cho thuê. - Diện tích: 64m² thiết kế tối ưu, không gian rộng rãi. - Công năng: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bếp + phòng khách liên thông ban công. - Hướng ban công: Đông Nam thoáng mát, tránh nắng gắt. - Giá bán: 5,76 tỷ (đã bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên). - Tình trạng pháp lý: HĐMB Liên hệ ngay: 0974690550 để xem căn trực tiếp. Vị trí đắc địa tại Lumi Hanoi Vinhomes Smart City Căn hộ tọa lạc tại tòa S6 phân khu Lumi Hanoi, ngay trung tâm Khu đô thị Vinhomes Smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Kết nối giao thông: - Chỉ 5 phút đến Đại lộ Thăng Long. - 10 phút đến Big C Thăng Long, Trung tâm Hội nghị Quốc gia. - 15 phút đến các quận trung tâm Cầu Giấy, Thanh Xuân. - Tuyến Metro số 5, 6, 7 (đang quy hoạch) thuận tiện di chuyển vào nội đô. Tiện ích ngoại khu: - Gần các trường học quốc tế (Vinschool, Nhật Bản, Hàn Quốc). - Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec. - Trung tâm thương mại Vincom Mega Mall rộng lớn. Nhờ vị trí kết nối linh hoạt, cư dân Lumi Hanoi vừa có môi trường sống trong lành, vừa thuận tiện đi làm, đi học và tận hưởng các tiện ích hàng đầu. Gọi ngay 0974690550 gặp Trần Đình Tài để được tư vấn tận tình.

Xem thêm

Liên hệ:

097 469 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,76 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
90 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumi Hanoi, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TT

Trần Đình Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 2PN, 2WC 64m2 tòa S6 Ban công ĐN giá 5,76 tỷ bao phí Lumi Hanoi LH 0974690550 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.