Tin đăng đã hết hạn.

Không chào áo bán nhanh căn 43m2 1PN+1 (2PN/1WC) Imperia Sola Park đã cất nóc giá 3,32 tỷ bao phí

Ngày đăng: 25/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh căn hộ 43m2: Thiết kế 1PN + 1 Đa năng, làm thành 2PN, 1WC. Hướng bc Đông Bắc siêu mát, nội thất full liền tường đạt chuẩn cao cấp, thanh toán tiến độ cực dãn, dự án tiến độ nhanh đã cất nóc chỉ còn hoàn thiện nội thất bên trong là bàn giao nhà. Gía bán 3,320 tỷ bao phí. LH 0964562811

Xem thêm

Liên hệ:

096 456 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,32 tỷ

2 PN, 1 WC
43 m²
77,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Sola Park – Imperia Smart City (giai đoạn 2), P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NQ

Ngô Thị Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không chào áo bán nhanh căn 43m2 1PN+1 (2PN/1WC) Imperia Sola Park đã cất nóc giá 3,32 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.