Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán gấp căn hộ giá cực tốt duy nhất mở bán tại Vinhomes West Point Phạm Hùng

Ngày đăng: 25/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Quỹ căn (độc quyền) tại dự án Vinhomes West Point Phạm Hùng được chủ rao BÁN GẤP với giá cực hời: - 2N1VS giá từ 6, x tỷ. - 2N2VS giá từ 7 tỷ. * Với các tiện ích vươn tầm như: Hệ thống Rạp chiếu phim, khu chăm sóc sức khỏe và làm đẹp, Phòng tập Yoga, Nhà phố thương mại, bể bơi, sân vườn BBQ, Hệ thống siêu thị Vinmart, Trường học Vinschool, hệ thống bệnh viện quốc tế Vinmec. * Đã có 4 năm kinh nghiệm BĐS tại quanh khu vực Mỹ Đình với hàng trăm giao dịch, em Thương đảm bảo mang lại giá trị cho khách hàng về mọi mặt: - Đảm bảo thông tin chính xác, độc quyền. - Giao dịch nhanh chóng, giá tốt. - Hỗ trợ thủ tục pháp lí và xem nhà miễn phí 100%, 24/24. LH ngay em Thương để được hỗ trợ nhanh nhất: 0865954053call or zalo 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

086 595 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

2 PN, 1 WC
60.7 m²
103,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes West Point, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Thị Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán gấp căn hộ giá cực tốt duy nhất mở bán tại Vinhomes West Point Phạm Hùng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.