Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Dolphin Plaza, Trần Bình, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, 70 triệu / m2, 206 m2

Ngày đăng: 24/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Dolphin Plaza nằm ở Trần Bình, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là căn hộ CC cực chất cho những ai muốn sống giữa lòng thành phố. Với diện tích 206 m2, giá chỉ 70 triệu / m2, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai yêu thích không gian sống rộng rãi và tiện nghi. Đặc biệt, pháp lý đầy đủ giúp yên tâm hơn khi quyết định. Căn hộ này còn sở hữu thiết kế hiện đại, thoáng đãng, phù hợp với phong cách sống trẻ trung, năng động. Cuộc sống tại đây sẽ thật tiện lợi khi gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và công viên, giúp mọi người dễ dàng đáp ứng nhu cầu hàng ngày. Tiện ích xung quanh: + Bệnh viện đa khoa Chữ Thập Xanh. + Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. + Bệnh viện Thể Thao Việt Nam. + Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy. + Siêu thị Hà Đăng. + Công viên Cầu Giấy. + Trường Nhật Bản Hà Nội. + Trường mầm non Lê Quý Đôn. + Trường đại học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0967321259 và hãy gọi cho Ngọc Diệp!

Xem thêm

Liên hệ:

096 732 ****

Vị trí bản đồ

14,42 tỷ

206 m²
70 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Dolphin Plaza, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ND

Ngọc Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Dolphin Plaza, Trần Bình, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, 70 triệu / m2, 206 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.