Tin đăng đã hết hạn.

Lumi Hà Nội Căn hộ cao cấp CapitaLand tại Vinhomes Smart City, CĐT singapore, giá cực tốt

Ngày đăng: 23/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Lumi Hà Nội là một dự án căn hộ cao cấp do CapitaLand Development phát triển, tọa lạc tại khu đô thị Vinhomes Smart City, phía tây Hà Nội. - Dự án có quy mô 5.6 ha, bao gồm 9 tòa tháp cao từ 29 đến 35 tầng, cung cấp khoảng 4.000 căn hộ với diện tích đa dạng từ 1 - 4 phòng ngủ, cùng các căn duplex và penthouse. - Lumi Hà Nội được thiết kế bởi kiến trúc sư người Pháp Jean - Franois Milou, lấy cảm hứng từ "thành phố ánh sáng", mang đến không gian sống tinh tế, hiện đại và gần gũi với thiên nhiên. - Hơn 80 tiện ích nội khu đa dạng, bao gồm hồ bơi, sân thể thao, khu vui chơi trẻ em, khu mua sắm, nhà hàng, spa, v. V., đáp ứng mọi nhu cầu của cư dân.

Xem thêm

Liên hệ:

098 838 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

36,95 tỷ

4 PN
377 m²
98,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumiere EverGreen, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ET

E Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lumi Hà Nội Căn hộ cao cấp CapitaLand tại Vinhomes Smart City, CĐT singapore, giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.