Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ nội bộ, rẻ hơn thị trường 15% căn 3PN 120m2 hướng ĐN view khách sạn JW Marriott giá chỉ 12,95tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn 3PN suất cán bộ nhân viên gửi bán, giá rẻ hơn thị trường 15%. Thông tin chi tiết: + Căn 3pn diện tích 120m2, hướng ĐN, view trực diện khách sạn JW Marriott và Trung tâm Hội nghị Quốc gia, ra ban công vẫn view được ra cả công viên hồ 14ha. + Giá full chỉ 12,95 tỷ. + Đơn giá chia ra chỉ 112tr/m2, rẻ ngang các chung cư ở Long Biên, còn rẻ hơn cả chung cư bên Vin Cổ Loa. + Nếu a/chị có nhu cầu vay, vẫn xin được chính sách vay 70% trong 2,5 năm, vốn 30% đóng 3 đợt trong 2 năm. Tầng đẹp, hướng mát, view ko bị che chắn vĩnh viễn, đặc biệt đơn giá cực rẻ, mua ở hay đầu tư đều rất ngon. Liên hệ: 0916479168Em Hoàng Long).

Xem thêm

Liên hệ:

091 647 ****

Vị trí bản đồ

12,95 tỷ

3 PN
120 m²
107,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
KL

Khuất Văn Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ nội bộ, rẻ hơn thị trường 15% căn 3PN 120m2 hướng ĐN view khách sạn JW Marriott giá chỉ 12,95tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.