Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Capital Elite, 11,7 tỷ, 114m2, nhà đã bàn giao, đã đóng 100% tiền nhà, tầng trung căn góc

Ngày đăng: 27/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Capital Elite, Phạm Hùng, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ rộng 114m2 với 3PN, 2WC, hướng cửa chính Đông Nam và ban công Đông Bắc, mang đến không gian sống thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. + Giá bán: 11.7 tỷ VND. + Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh, giường... + Thiết kế hiện đại, tiện nghi, phù hợp cho gia đình. Căn hộ còn sở hữu phong thủy tốt, giúp gia chủ an khang thịnh vượng. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện Mắt Quốc Tế Việt - Nga, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện Thể thao Việt Nam. - Công viên Cầu Giấy. - Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy, Vinmart, siêu thị Hà Đăng. - Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, trường mầm non Mỹ Đình 1, trường Nhật Bản Hà Nội. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0329703822 hoặc liên hệ Thông Phạm.

Xem thêm

Liên hệ:

032 970 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

11,7 tỷ

3 PN, 2 WC
114 m²
102,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Capital Elite, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
t

thoongpham23

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Capital Elite, 11,7 tỷ, 114m2, nhà đã bàn giao, đã đóng 100% tiền nhà, tầng trung căn góc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.