Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC, 6,8 tỷ, 105m2 tại Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, hot

Ngày đăng: 22/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư CT1 Trung Văn - Vinaconex 3 tọa lạc tại đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích rộng rãi 105m2 với thiết kế 3PN và 2WC. - Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, đón gió và ánh sáng tự nhiên. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sử dụng. - Khu đô thị mới với không gian xanh và công viên xung quanh. Chi tiết dự án: Dự án CT1 Trung Văn - Vinaconex 3 được thiết kế độc đáo với 3 đơn nguyên, mỗi đơn nguyên có 2 mặt thoáng tự nhiên, tạo không gian sống thoải mái và gần gũi với thiên nhiên. Các tiện ích như chung cư cao cấp, văn phòng cho thuê, trung tâm thương mại, siêu thị, và hồ nước đều có sẵn trong dự án. Gần trường học: Trường quốc tế Nhật Bản, trường phổ thông Olympia, THCS Trung Văn. Gần công viên: Công viên Phùng Khoang, công viên Hồ Trung Văn, công viên Mễ Trì. Gần bệnh viện: Bệnh viện Tuệ Tĩnh, bệnh viện Đặng Văn Ngữ, bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua 0384126146 và Nguyễn Đức Bình.

Xem thêm

Liên hệ:

038 412 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
64,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
CT1 Trung Văn - Vinaconex 3, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Đức Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC, 6,8 tỷ, 105m2 tại Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.