Tin đăng đã hết hạn.

Em bán nhanh căn hộ Mon City 2PN 67m2 full nội thất, vị trí vàng tại Mỹ Đình, liên hệ 0889053282

Ngày đăng: 21/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ HD Mon - Mỹ Đình. - Diện tích: 67m2. - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. - Full nội thất mới, đẹp - Chỉ việc xách vali vào ở. - Ban công hướng mát, view thông thoáng. - Sổ đỏ sẵn, giao dịch nhanh gọn. - Giá bán: 5. X tỷ. Không gian sống rộng rãi, nội thất hiện đại, sẵn vào ở ngay. Tiện ích dự án: An ninh 24/7, thẻ từ từng tầng. Khuôn viên cây xanh, sân chơi trẻ em. Trung tâm thương mại, siêu thị, quán cafe, nhà trẻ ngay dưới chân tòa. Giao thông thuận tiện, kết nối các trục đường lớn: Lê Đức Thọ Nguyễn Hoàng Phạm Hùng Hồ Tùng Mậu. Liên hệ em Diệu Anh 0889053282 để được xem nhà và tư vấn 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

088 905 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
86,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mon City, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Diệu Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em bán nhanh căn hộ Mon City 2PN 67m2 full nội thất, vị trí vàng tại Mỹ Đình, liên hệ 0889053282 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.