Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ MHDI Tăng Thiết Giáp Đình Thôn, 74m2 tim tường 69m2 TT 2N 2VS, 5,06tỷ sẵn sổ NT

Ngày đăng: 21/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ MHDI Tăng Thiết Giáp Đình Thôn, Mỹ Đình. DT 74m2 tim tường, 69m2 thômg thủy. Số phòng: 2N 2VS. Nội thất: Full. Sẵn sổ. Giá 5,06tỷ. Liên hệ em Minh 0948886133

Xem thêm

Liên hệ:

094 888 ****

Vị trí bản đồ

5,06 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
73,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Bộ Tư lệnh Tăng Thiết Giáp, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Viết Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ MHDI Tăng Thiết Giáp Đình Thôn, 74m2 tim tường 69m2 TT 2N 2VS, 5,06tỷ sẵn sổ NT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.