Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà, 60 triệu / m2, 151 m2, 4PN, 3WC

Ngày đăng: 25/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà, Phạm Hùng, Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội. + Diện tích rộng 151 m2, giá chỉ 60 triệu / m2. + Gồm 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn. + Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc trang trí theo phong cách riêng. + Hướng cửa chính Bắc, ban công Tây, phong thủy tốt. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. Tiện ích xung quanh: + Gần siêu thị Hà Đăng, Winmart Vincom Skylake, và siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy. + Gần bệnh viện Thể thao Việt Nam, Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. + Gần Học viện Biên phòng, Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, và Trường Mầm non Mỹ Đình 1. + Gần công viên Yên Hòa, Công viên Mễ Trì, và Công viên Cầu Giấy. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Trần Nguyên 0976647345

Xem thêm

Liên hệ:

097 664 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

9,06 tỷ

4 PN, 3 WC
151 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
Hw

Hà watch

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà, 60 triệu / m2, 151 m2, 4PN, 3WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.