Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3n lumi hn view đông nam siêu thoáng mát

Ngày đăng: 25/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tổng giá bao phí: 7.125 tỷ Tòa: S3 LUMI HN Tầng: 2x (tầng gian lánh nạn-hiếm ) Diện tích: 84m² Hướng: Đông Nam, thoáng mát Nội thất: Chưa bàn giao, khách tự thiết kế Tình trạng pháp lý: Chưa sổ (HĐMB) Thanh toán: Trả tiến độ 5% đợt tiếp theo 31/10

Xem thêm

Liên hệ:

037 924 ****

Vị trí bản đồ

7,13 tỷ

3 PN
84 m²
84,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumi Hanoi, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Văn Trình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3n lumi hn view đông nam siêu thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.