Tin đăng đã hết hạn.

Bán Penhouse vip trực tiếp diện tích lớn nhất Lumi Hà Nội cua Singapore view pháo hoa Mỹ Đình

Ngày đăng: 25/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn ngoại giao hiếm penhouse dự án Lumi Hà Nội do chủ đầu tư Capital Land (Singapore) phát triển ký hợp đồng mua bán trực tiếp và thanh toán theo tiến độ. Dự án cao cấp nhất khu vực phía Tây vừa là chỗ ở đẳng cấp, vừa có khả năng cho thuê khách hàng vip cực dễ dàng. Căn hộ diện tích lớn càng ngày càng hiếm khi các dự án mới đều chia nhỏ căn hộ hướng tới gia đình trẻ. Dự án có mật đôi xây dựng cực thấp với công viên 5ha nội khu. Vòng tránh vành đai 3,5 hiện đại nhất đang thi công kết nối mọi hướng. Thông số căn Penhouse như sau: - Diện tích: tim tường 387,7m2; thông thuỷ 368,3m2. - Thiết kế 4 phòng ngủ vip. Có thể nâng cấp lên 6pn tuỳ nhu cầu. - Sân vườn sở hữu riêng chỉ căn Penhouse mới có. - Hướng ban công Đông Nam mát mẻ quanh năm. - View nhiều triệu đô nhìn thẳng ra sân vận động Mỹ Đình xem pháo hoa trực tiếp. - Bàn giao nhà: Quý 3/2026 - Giá bán (chưa VAT, KPBT): 36,7 tỷ đồng. - [ ] Khách hàng được chúng tôi hỗ trợ tư vấn thiết kế nội thất miễn phí. Hỗ trợ tối đa sau nhận nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

096 830 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

36,7 tỷ

4 PN, 4 WC
388 m²
94,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Lumi Hanoi, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ND

Nguyen Duc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Penhouse vip trực tiếp diện tích lớn nhất Lumi Hà Nội cua Singapore view pháo hoa Mỹ Đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.