Tin đăng đã hết hạn.

1N1WC + 1 Masteri - 4,1 tỷ full nội thất thiết kế

Ngày đăng: 20/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Phân khu: Masteri B. Loại hình: 1N1WC + 1. Diện tích: 46,09m2 (tim tường) - 41,85m2 (sử dụng). Tầng hướng: Tầng 1x - Tây Nam. Nội thất: Full như hình. Pháp lý: Đang chờ tới lượt cấp sổ. Giá bán: 4,1 tỷ thu về hoặc 4,2 tỷ bao toàn bộ phí thuế đến khi ra sổ.

Xem thêm

Liên hệ:

088 999 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

1 PN, 1 WC
46.09 m²
88,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Masteri West Heights, P. Cầu Cốc, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
GV

Giang Vin

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1N1WC + 1 Masteri - 4,1 tỷ full nội thất thiết kế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.