Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp keangnam dt 118m2 giá 12ty300

Ngày đăng: 19/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, Diện tích 118m², 3PN, 2WC, giá 12ty300 - Diện tích rộng rãi 118m², phòng khách thoáng đãng - 3 phòng ngủ tiện nghi, 2 phòng tắm hiện đại - Hướng cửa chính hướng nam ban công hướng bắc - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh, bếp từ... - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ - Hiện nhà đang cho người hàn quốc thuê dòng tiền 40triệu/tháng. Căn hộ mang lại cuộc sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên, lý tưởng cho không gian sống và làm việc tiện ích xung quanh không thiếu. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ em Đại xem nhà. 0976831555

Xem thêm

Liên hệ:

097 683 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

12,3 tỷ

3 PN, 2 WC
118 m²
104,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Keangnam Hanoi Landmark Tower, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Nguyễn Văn Đại

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp keangnam dt 118m2 giá 12ty300 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.