Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 84,4m2- 3PN- Giá 6.8 Tỷ BP- The Victoria Vinhomes Smart City Tây Mỗ- Nam Từ Liêm- 0936041796

Ngày đăng: 19/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 84,4m2 phân khu The Victoria của CĐT MIK Group tại Vinhomes smart City Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội - Tổng giá bán: 6.8 Tỷ bao phí - Diện tích thông thủy: 84,4m2 - Thiết kế căn hộ: 3PN và 2WC - The Victoria là phân khu cao cấp và có 2 hầm để xe thông 3 tòa - Nội thất bàn giao: Điều hòa hệ Multi, tủ bếp, bếp, hút mùi, sàn gỗ, thiết bị vệ sinh, khóa từ, chuônng hình , trần thạch cao, đèn điện chiêu sáng - Pháp lý: HĐMB đóng tiến độ - Nhận nhà: tháng 6/2027 Liên hệ tư vấn chi tiết : Mr Duy 0936041796 (24/7)

Xem thêm

Liên hệ:

093 604 ****

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

3 PN, 2 WC
84.4 m²
80,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Victoria - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Văn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 84,4m2- 3PN- Giá 6.8 Tỷ BP- The Victoria Vinhomes Smart City Tây Mỗ- Nam Từ Liêm- 0936041796 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.