Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 1PN+1, phân khu cao cấp Mas A - Giá 3,65 tỷ, tầng trung, DT: 46,9m2 view công viên hồ

Ngày đăng: 26/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn 1PN + 1 phân khu cao cấp Masterise tòa A. Dự án Masteri West Heights Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. - Giá: 3,65 tỷ bao phí sang tên cần bán nhanh trong tháng. Diện tích tim tường: 46,9m². Diện tích thông thủy: 41,9m². Tầng trung. Nhà mình để lại toàn bộ nội thất mới đẹp như hiện trạng. Hiện tại còn gần 2 năm miễn phí dịch vụ tiện ích trong và ngoài nhà. - Tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City. + Công viên nhật bản Zen Park. + Siêu thị thú cưng - Pet Spa giúp dễ dàng mua sắm cho thú cưng. + Trường THCS Tây Mỗ và trường phổ thông quốc tế Việt Nam (VIS) phục vụ cho việc học tập của trẻ. + Công viên Thiên Đường Bảo Sơn là nơi thư giãn tuyệt vời cho cả gia đình. + Công viên trung tâm Central Park rộng 10,2ha với đa dạng các loại tiện ích. Do nhu cầu chuyển đổi nên gia đình cần bán nhanh trong tháng, có ra lộc thêm cho khách thiện chí trả thẳng. LH: 0974121162 em Tùng đưa đi xem căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 412 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

1 PN, 1 WC
41.9 m²
87,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri West Heights, P. Cầu Cốc, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LT

Lê Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 1PN+1, phân khu cao cấp Mas A - Giá 3,65 tỷ, tầng trung, DT: 46,9m2 view công viên hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.