Tin đăng đã hết hạn.

Tôi chính chủ bán căn hoa hậu Đông Nam 3n 2vs 90m2 tại The Victoria

Ngày đăng: 20/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

The Victoria Vinhomes Smart City chính chủ cần bán. Thông tin căn hộ như sau: - Thiết kế 3PN - 2WC. - Tầng trung, hướng Đông Nam view thoáng đãng, mát mẻ, siêu đẹp. - Diện tích 90m². - Giá bán: 6,750 tỷ Thương lượng cho khách thiện chí. * Ngoài ra em sẵn quỹ căn từ Stu - 1N - 2N - 3N tại phân khu The Victoria và các dự án trong quần thể khu đô thị Vinhomes Smart City. Với quỹ căn đa dạng và dự án phủ rộng em cam kết sẽ tìm được căn hộ ưng ý cho anh chị mình ạ! Quý khách hàng có nhu cầu: - Trải nghiệm dự án, thiết kế căn hộ. - Thông tin căn hộ đang có nhu cầu chuyển nhượng. - Tư vấn thủ tục pháp lí mua bán chuyển nhượng, ủy quyền định đoạt, thừa kế sở hữu, vi bằng,... + Vui lòng liên hệ em Thắng: 0983368307

Xem thêm

Liên hệ:

098 336 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,75 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phân khu The Victoria - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TT

Thắng Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi chính chủ bán căn hoa hậu Đông Nam 3n 2vs 90m2 tại The Victoria - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.