Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Vinhomes Smart City, 2,5 tỷ, 25m2, 1PN, 1WC, đầy đủ nội thất, Đông Bắc

Ngày đăng: 17/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chung cư đang bán tại Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. CC này có diện tích 25m2 với 1PN và 1WC, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, mang đến ánh sáng và gió tự nhiên. Giá chỉ 2,5 tỷ, cực kỳ hợp lý cho một căn hộ trong khu vực phát triển nhanh như Nam Từ Liêm. - Nội thất đầy đủ với các món đồ cần thiết như giường, tủ, bếp, và máy lạnh. - Cuộc sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên nhờ công viên Thiên Đường Bảo Sơn. - Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Đàm Quang Doanh 0977760915

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

1 PN, 1 WC
25 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐD

Đàm Quang Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Vinhomes Smart City, 2,5 tỷ, 25m2, 1PN, 1WC, đầy đủ nội thất, Đông Bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.