Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn cc ở tòa B chung cư Mỹ Đình Plaza 138 Trần Bình, dt 108m2, giá 8.05 tỷ, Nam Từ Liêm

Ngày đăng: 16/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn cc ở tòa B chung cư Mỹ Đình Plaza 138 Trần Bình, dt 108m2, giá 8.05 tỷ, Nam Từ Liêm. Nhà thiết kế: Gồm khách, bếp, 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Vị trí nhà nằm Khu vực trung tâm quận, giao thông đi lại thuận tiện, khu vực dân trí cao. Ở cực sướng. Căn hộ mình bán nằm ở tòa B tầng 7 có 2 ban công, lô góc phòng nào cũng có cửa sổ ngập tràn ánh sáng tự nhiên. Sổ đẹp, sẵn giao dịch. LH em Bằng 0972396286 để được hỗ trợ tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

097 239 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,05 tỷ

3 PN, 2 WC
108 m²
74,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mỹ Đình Plaza, P. Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐB

Đào Thị Bằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn cc ở tòa B chung cư Mỹ Đình Plaza 138 Trần Bình, dt 108m2, giá 8.05 tỷ, Nam Từ Liêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.