Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 3 phòng ngủ giá tốt tại CT3 C'Land Lê Đức Thọ, 135 m2, giá siêu hời, uy tín

Ngày đăng: 16/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chung cư CT3 Lê Đức Thọ tọa lạc tại Lê Đức Thọ, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái. - Diện tích: 135 m2. - Số phòng ngủ: 3PN. - Số phòng tắm: 2WC. - Hướng cửa chính: Tây Bắc, hướng ban công: Đông Nam. - Nội thất: Cơ bản với các thiết bị cần thiết như điều hòa, tủ lạnh, giường... - Giá bán: 7,8 tỷ VND. Chung cư có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Với thiết kế hiện đại và không gian thoáng đãng, căn hộ mang đến những trải nghiệm sống tuyệt vời cho gia chủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Quốc tế Dolife, bệnh viện Thể thao Việt Nam, Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. - Siêu thị Điện máy Pico 173 Xuân Thủy, Winmart Lê Đức Thọ. - Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, trường mầm non Lê Quý Đôn, trường Nhật Bản Hà Nội. Liên hệ để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số 0335840982 hoặc gặp Nguyễn Quang.

Xem thêm

Liên hệ:

033 584 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

3 PN, 2 WC
135 m²
57,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Tòa nhà C'Land (Chung cư CT3 Lê Đức Thọ), Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MQ

Minh Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 3 phòng ngủ giá tốt tại CT3 C'Land Lê Đức Thọ, 135 m2, giá siêu hời, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.