Tin đăng đã hết hạn.

Chào bán căn 03 ngủ 128m2 Golden Place - tầng trung 1x, hướng mát view Landmark 72 siêu thoáng

Ngày đăng: 16/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Vị trí căn hộ: Mễ Trì, Nam Từ Liêm: sát vách The Matrix One Premium. Đón đầu sự dịch chuyển của 12 bộ ban ngành. Thông số căn: - Diện tích: 128m2 sử dụng. - Phòng khách bếp liên thông, ban công lớn, view trọn thành phố không bị che chắn. - Tầng trung 1x siêu đẹp, hướng mát. - Lô gia rộng giặt phơi riêng biệt. - 2 ngủ nhỏ, 1WC chung. - Pháp lý: Sổ hồng sẵn giao dịch. - Tiện ích: TTTM, bể bơi, rạp chiếu phim, trường học quốc tế Hàn Quốc,... --- Giá bán: 76 tr/m2 có thương lượng. Liên hệ: 0877345555 Quốc Long.

Xem thêm

Liên hệ:

087 734 ****

Vị trí bản đồ

9,73 tỷ

3 PN, 2 WC
128 m²
76,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Palace Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NL

Ngô Quốc Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào bán căn 03 ngủ 128m2 Golden Place - tầng trung 1x, hướng mát view Landmark 72 siêu thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.