Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ FLC Landmark Tower Dương Khuê - 153m2 - 3PN - lô góc - full nội thất - giá cực tốt

Ngày đăng: 15/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị trí tòa nhà nằm trong ngõ 60 Dương Khuê, trung tâm giữa 2 phường Mai Dịch - Cầu Giấy & phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm. Nằm ngay Khu trung tâm gần ngay gần ngã 4 Lê Đức Thọ giao Nguyễn Hoàng và Hàm Nghi, giao thông kết nối vô cùng thuận tiện. - Căn hộ lô góc thoáng sáng. Chủ nhà thuê thiết kế để ở lên rất tỉ mỉ và vô cùng tâm huyết, bố trí lại 3PN và phòng khách rất hợp lý, khách mua về chỉ việc ở ngay. - Khu vực nhiều tiện ích bước xuống đường không thiếu thứ gì, gần trường TH, THCS Mai Dịch, Đoàn Thị Điểm, Lomonoxop, Lê Quý Đôn, Việt Úc, và nhiều trường ĐH, CĐ danh tiếng trong nước như Thương Mại và Quốc Gia, nhà cach SVĐ và BX mỹ Đình chỉ 1km, gần bệnh viện 198 và BV thể thao. - Căn hộ có DT 153m2 x3pn x2wc, chủ nhà thân thiện và rất thiện trí bán để chuyển sang Ocen Park ở. - Pháp lý chuẩn, sổ đẹp chính chủ, chủ thiện trí bán, sẵn giao dịch trong ngày. Mr Việt: Chuyên tư vấn - mua bán - ký gửi - nhà đất - tại Hà Nội. Hãy liên hệ số ĐT: 0784366813 để xem đất trực tiếp và biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

078 436 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

3 PN, 2 WC
153 m²
54,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
FLC Landmark Tower, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VV

VŨ ANH VIỆT

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ FLC Landmark Tower Dương Khuê - 153m2 - 3PN - lô góc - full nội thất - giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.