Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 67m2, 89 triệu/m2 tại Mon City, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 15/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Mon City, Hàm Nghi, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, có diện tích 67m2, thiết kế 2PN, 2WC, với pháp lý đầy đủ. Giá bán 89 triệu/m2. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh. - Hướng cửa chính Đông, ban công Tây, tạo không gian thoáng đãng. - Phù hợp cho những ai tìm kiếm cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Khu vực xung quanh: - Gần bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện quốc tế Dolife, và bệnh viện thể thao Việt Nam. - Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy. - Trường Nhật Bản Hà Nội, trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, trường mầm non Lê Quý Đôn. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Thị Tú Anh 0964513280

Xem thêm

Liên hệ:

096 451 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

5,96 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
88,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Mon City, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Thị Tú Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 67m2, 89 triệu/m2 tại Mon City, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.