Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2 ngủ toà s201 diện tích 54m2 giá 4,420 tỷ bao phí chuyển nhượng.

Ngày đăng: 16/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích: 54 m2 Thiết kế: 2 phòng ngủ + 1 phòng đa năng, 1WC Vị trí: Tòa S2.01, khu Sapphire 2 Vinhomes Smart City Nội thất: Nội thất nguyên bản CĐT bàn giao View: Thoáng rộng, nhiều ánh sáng tự nhiên, không bị chắn Tiện ích: Thừa hưởng trọn bộ tiện ích 5 sao của đại đô thị Vinhomes Smart city: Bệnh Viện, Vincom Mega Mall, trường học, công viên BBQ, bể bơi, an ninh 24/7 Pháp lý: Sổ hồng lâu dài Giá bán: 4,420 tỷ (bao phí chuyển nhượng) Liên hệ: 0867893823

Xem thêm

Liên hệ:

086 789 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,42 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
81,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
GT

Giang Phúc Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2 ngủ toà s201 diện tích 54m2 giá 4,420 tỷ bao phí chuyển nhượng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.