Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Masteri West Heights Toà B , 29m2, 3,21 tỷ, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, giá tốt. Tuấn 0392969999

Ngày đăng: 24/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đang tìm kiếm một không gian sống mới? Căn hộ Masteri West Heights tọa lạc tại Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội chính là lựa chọn hoàn hảo! Với diện tích 29m2, căn hộ 1PN, 1WC này được trang bị đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, căn hộ sẽ mang đến cho bạn không khí trong lành và ánh sáng tự nhiên. Căn hộ có giá 3,21 tỷ VND với pháp lý đầy đủ, chắc chắn sẽ làm hài lòng những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Tận hưởng cuộc sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và dễ dàng kết nối với những tiện ích xung quanh. - Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec Smart City + Siêu Thị Thú Cưng - Pet Spa + Công Viên Thiên Đường Bảo Sơn + Trường Mầm Non Oxford Academy + Mầm Non Redbean Cơ Sở 1 Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Mr Tuấn 0392969999

Xem thêm

Liên hệ:

039 296 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,21 tỷ

1 PN, 1 WC
29 m²
110,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri West Heights, P. Cầu Cốc, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Phương Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Masteri West Heights Toà B , 29m2, 3,21 tỷ, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, giá tốt. Tuấn 0392969999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.