Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 38m2 tại The Sapphire-Vinhomes Smart City, 3,35 tỷ, Tây Bắc

Ngày đăng: 13/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí cực chất tại The Sapphire-Vinhomes Smart City, CC này có diện tích 38m2 và hướng Tây Bắc. Nội thất full, chỉ việc dọn vào ở luôn. Giá: 3,35 tỷ - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. - Ban công hướng Đông Nam, đón nắng sáng tự nhiên. - Khu vực sống lý tưởng, tiện nghi thoải mái. Địa điểm xung quanh - Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City. - Công viên Thiên Đường Bảo Sơn. - Trường Tiểu học Tây Mỗ, Mầm non Redbean cơ sở 1, Trường Mầm non Đại Mỗ A cs2. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Diệu Linh 0982848994

Xem thêm

Liên hệ:

098 284 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

38 m²
88,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 2 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DL

Diệu Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 38m2 tại The Sapphire-Vinhomes Smart City, 3,35 tỷ, Tây Bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.