Tin đăng đã hết hạn.

Giá chỉ hơn 7 tỷ tại căn hộ 108m2 (3n 2w) tại Mỹ Đình Plaza, Mỹ Đình. Sẵn sổ

Ngày đăng: 19/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mỹ Đình Plaza, Phố Trần Bình, p Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, HN là nơi lý tưởng để sống với không gian rộng rãi và thoáng đãng. - Căn hộ 108m2 (3PN, 2WC). - Nội thất full. - Hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc. - Pháp lý đầy đủ, yên tâm về mặt giấy tờ. Giới thiệu tổng quan dự án: + Vị trí: 140 đường Trần Bình, đối diện Dolphin Plaza, sát trục đường Phạm Hùng, gần bến xe Mỹ Đình. + Chủ đầu tư: Mỹ Đình Plaza. + Tiện ích: Trung tâm thương mại, vườn hoa, cây xanh, kết nối với các dịch vụ công cộng như trường học, bệnh viện, siêu thị, công viên 22ha Green Park. + Thiết kế: Căn hộ 25 tầng (5 tầng thương mại và 20 tầng nhà ở) với diện tích đa dạng từ 78m2 đến 108m2. Gần đó có nhiều tiện ích như: + Cách trường ĐH Ngoại Ngữ - ĐHQGHN tầm 1km. + Cách siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy tầm 1,5km. + Cách công viên Cầu Giấy tầm 2km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0988424815 và người liên hệ CHÍNH CHỦ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 842 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

3 PN, 2 WC
108 m²
65,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mỹ Đình Plaza, P. Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CN

Chủ Nhà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá chỉ hơn 7 tỷ tại căn hộ 108m2 (3n 2w) tại Mỹ Đình Plaza, Mỹ Đình. Sẵn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.