Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 123m2 4PN-3WC Vinhomes West Point tầng trung, full nội thất cao cấp, ĐCT 32tr/tháng.

Ngày đăng: 19/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ tin tưởng gửi bán căn hộ góc 123m2 4PN-3WC Vinhomes West Point giá 13 tỷ: - Thuộc tầng trung, view thoáng. - Căn góc 2 mặt thoáng. - Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. - Đang cho thuê 32tr/tháng. - Giá thương thảo Vinhomes West Point Chuẩn sống đẳng cấp giữa lòng thủ đô: - Nằm tại giao lộ vàng Phạm Hùng Đỗ Đức Dục, West Point là biểu tượng sống hiện đại giữa trung tâm hành chính kinh tế phía Tây Hà Nội. - Dự án được phát triển bởi Vingroup, bảo chứng cho chất lượng, pháp lý lâu dài và tiện ích khép kín: từ Vincom, Vinmec, Vinschool đến bể bơi bốn mùa, gym cao cấp. - Thiết kế căn hộ đa dạng linh hoạt, phù hợp an cư, cho thuê hay đầu tư. - Với giá trị sinh lời bền vững và cộng đồng cư dân văn minh, West Point xứng đáng là lựa chọn hoàn hảo cho những ai hướng tới chuẩn sống tinh hoa. LH: 0979163626

Xem thêm

Liên hệ:

097 916 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

13 tỷ

4 PN, 3 WC
123 m²
105,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes West Point, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HA

Hoàng Lan Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 123m2 4PN-3WC Vinhomes West Point tầng trung, full nội thất cao cấp, ĐCT 32tr/tháng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.