Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà bán nhanh trong tháng căn hộ 3PN VinHomes GARDENIA

Ngày đăng: 07/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tự hào là đơn vị chuyển nhượng số 1 Vinhomes Gardenia. Chủ nhà gửi độc quyền sàn em bán căn hộ 3 ngủ, nội thất như ảnh. CC Vinhomes Gardenia, nằm ở Hàm Nghi, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là một lựa chọn cực chất cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại. Diện tích 106m² với 3PN và 2WC, căn hộ này có nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đảm bảo phong thủy tốt cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ giúp an tâm hơn khi quyết định. Giá bán chỉ nhỉnh 8 tỷ VND, quá hời cho một căn hộ chất lượng trong khu vực. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Thể Thao Việt Nam - Bệnh viện 19-8 Bộ Công An - Bệnh viện Quốc Tế Dolife - Trường Nhật Bản Hà Nội - Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN - Trường Mầm Non Lê Quý Đôn Xem nhà 24/24: Ms Minh Trang- 0348834888

Xem thêm

Liên hệ:

034 883 ****

Vị trí bản đồ

8 tỷ

2 PN, 2 WC
106 m²
75,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0348834888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà bán nhanh trong tháng căn hộ 3PN VinHomes GARDENIA - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.