Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN 1WC đẹp tại The Sapphire-Vinhomes Smart City Toà S403,Giá 4,73 tỷ, 54m2. Tuấn 0392969999

Ngày đăng: 19/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 2PN, 1WC tại The Sapphire-Vinhomes Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 54m2, giá 4,73 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh... Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc. Sống trong không gian hiện đại, gần gũi với thiên nhiên. Địa điểm xung quanh - Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City. - Siêu thị thú cưng - Pet Spa. - Công viên Thiên Đường Bảo Sơn. - Trường mầm non Redbean cơ sở 1, trường mầm non Oxford Academy. Liên hệ ngay với Mr Tuấn qua số 0392969999 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

039 296 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,73 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
87,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 2 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Phương Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN 1WC đẹp tại The Sapphire-Vinhomes Smart City Toà S403,Giá 4,73 tỷ, 54m2. Tuấn 0392969999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.