Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh căn studio toà masteria view đẹp, sổ đỏ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ STUDIO Masteria tại Vinhomes Smart cityHà Nội, là 1 lựa chọn lý tưởng cho các bạn trẻ sở hữu 1 căn nhà riêng cho mình - Diện tích: 33m². - Phòng tắm: 1WC. - Hướng ban công: Tây Nam. - Nội thất: Đầy đủ trang thiết bị như điều hoà, bếp, giường tủ, bàn ăn, sofa, tủ lạnh máy giặt, quần áo, quạt hiện đại,... Đồ nội thất chất lượng. - Pháp lý: Sổ đỏ - Hướng view đẹp tạo không gian thoáng đãng dễ chịu. - Tiện ích nội khu: + Bể bơi ngay dưới chân toà nhà thoả thích đam mê bơi lội cho gia đình + Sân chơi thể thao. + Công viên vui chơi trẻ em, sẽ phù hợp với gia đình có con nhỏ được chạy nhảy thoả. + Vườn Nhật rộng 6,1ha thiết kế theo phong cách Nhật Bản. + Công viên trung tâm: Có bãi biển nhân tạo, công viên golf, khu tập golf, hơn 100 bếp nướng BBQ dọc theo bãi biển, và khu tập thể dục ngoài trời được trang bị nhiều máy tập đa dạng. + Trung tâm thương mại Vincom. + Bệnh viện Vinmec. + Trường học Vinschool. + Bể bơi bốn mùa. - Ngoài ra: Gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn, Bảo tàng quân sự lớn nhất miền bắc, và nhiều tiện ích khác,... Liên hệ em để xem nhà trực tiếp 0389 645 ***.

Xem thêm

Liên hệ:

038 964 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

31 m²
91,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PK

Phạm Văn Khiết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn studio toà masteria view đẹp, sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.