Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm e Ánh cư dân bán siêu phẩm 5PN - 354m2 tại Dolphin Plaza full đẹp view xịn sò

Ngày đăng: 06/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm 5 phòng ngủ. Em cần bán căn hộ tại Nam Từ Liêm. Chung cư Dolphin Plaza - 28 Trần Bình. - Diện tích: 354m2. - Thiết kế: 5PN - 4VS. - Tầng: Trung view đẹp. - Nội thất: Full đồ. Giá chào: 2. X tỷ (x nhỏ). Sẵn sổ. Sẵn slot xe ô tô (2 slot xe). Ban công hướng mát mẻ, View đẹp, tầng đẹp. Lh e Ánh 0938888538 Cam kết giá tốt, giá chuẩn k báo chênh báo ảo. IB e lấy ảnh cụ thể.

Xem thêm

Liên hệ:

093 888 ****

Vị trí bản đồ

23 tỷ

5 PN, 4 WC
354 m²
64,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Dolphin Plaza, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐÁ

Đỗ Ánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm e Ánh cư dân bán siêu phẩm 5PN - 354m2 tại Dolphin Plaza full đẹp view xịn sò - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.