Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ full nội thất tại Golden Palace, 120m2, 3PN, sổ đỏ, giá 9,05 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ cao cấp tại chung cư Golden Palace Mỹ Đình, diện tích rộng 120m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh tối ưu công năng sử dụng, không gian thoáng sáng tự nhiên, nội thất đầy đủ hiện đại, chỉ việc xách vali vào ở, sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, giao dịch nhanh gọn, căn hộ thuộc tòa đẹp, tầng trung, view thoáng, dân trí cao, an ninh 24/7, tiện ích nội khu đẳng cấp như gym, bể bơi, siêu thị, trường học quốc tế, vị trí trung tâm gần Keangnam, The Manor, trung tâm hội nghị quốc gia, kết nối giao thông thuận tiện, giá bán 9,05 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

035 780 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

9,05 tỷ

3 PN, 2 WC
120 m²
75,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Palace Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
T

Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ full nội thất tại Golden Palace, 120m2, 3PN, sổ đỏ, giá 9,05 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.