Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Emerald CT8 Mỹ Đình, 8 tỷ VND, 103m2, 3PN, 2WC, đẹp tuyệt cú mèo, uy tín

Ngày đăng: 16/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm ở khu đô thị Mỹ Đình, CC The Emerald CT8 là nơi lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ này có diện tích 103m2, thiết kế cơ bản với 3PN và 2WC, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc nhóm bạn. - Giá tốt: 8 tỷ VND - Hướng cửa chính: Tây Nam, ban công Đông Bắc, phong thủy ổn - Tiện ích nội khu: bể bơi, gym, spa, khu vui chơi trẻ em, phòng khám, siêu thị, nhà hàng, café, khu BBQ - Tiện ích ngoại khu: giao thông thuận tiện, gần trung tâm hành chính mới của Hà Nội - Pháp lý đầy đủ Địa điểm xung quanh - Gần các siêu thị Winmart+, Hà Đăng - Công viên Mễ Trì - Bệnh viện Thể Thao Việt Nam, Bệnh viện Đa Khoa Chữ Thập Xanh - Trường Mầm Non Mỹ Đình 1, Trường Nhật Bản Hà Nội Chi tiết dự án - Tọa lạc tại Khu đất CT08 Mỹ Đình, do Công ty CP Tập đoàn Dược phẩm Vimedimex đầu tư. - Thiết kế phong cách Pháp tân cổ điển với 2 tòa tháp chữ L cao 30 tầng, tổng cộng 1.344 căn hộ. Liên hệ ngay Quách Nhung qua số 0357981503 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

035 798 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8 tỷ

3 PN, 2 WC
103 m²
77,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Emerald CT8 Mỹ Đình, Đ. Hàm Nghi, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
QN

Quách Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Emerald CT8 Mỹ Đình, 8 tỷ VND, 103m2, 3PN, 2WC, đẹp tuyệt cú mèo, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.