Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Mỹ Đình Pearl: 49,6m2 thiết kế 1 ngủ 1vs full nội thất

Ngày đăng: 12/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng lại căn hộ Mỹ Đình Pearl do chủ nhà đang cần bán. DT 49.6m2. Đến với Mỹ Đình Pearl để ở là một không gian thoải mái, mát mẻ với không gian xanh sạch đẹp. + Gần trường học, bệnh viện, công viên Mễ Trì, giúp cư dân dễ dàng tiếp cận các dịch vụ thiết yếu. Anh chị nào có nhu cầu thì lh 0384126146 để được tư vấn hỗ trợ xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

038 412 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

1 PN, 1 WC
49.6 m²
90,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Mỹ Đình Pearl, Đ. Châu Văn Liêm, P. Phú Đô, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Đức Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Mỹ Đình Pearl: 49,6m2 thiết kế 1 ngủ 1vs full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.