Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Big tower bán căn hộ góc 127.4m 4 phòng ngủ 2 vệ sinh, nhà mới chỉ việc vào ở, giá 6.5 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chung cư Big Tower số 18 Phạm Hùng, bán căn hộ như sau: Diện tích 127.4m thông thủy, 4 phòng ngủ 2 vệ sinh, cửa hướng Tây ban công hướng Nam rất mát Nhà sửa mới đẹp, nội thất cơ bản, sổ đỏ chính chủ, bàn giao ngay, có hỗ trợ ngân hàng Giá bán: 6.5 tỷ có thỏa thuận; Liên hệ xem nhà anh Hiếu 0976025225

Xem thêm

Liên hệ:

097 602 ****

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 2 WC
127.4 m²
51,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình I, Đ. Hàm Nghi, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DT

Duong Thai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Big tower bán căn hộ góc 127.4m 4 phòng ngủ 2 vệ sinh, nhà mới chỉ việc vào ở, giá 6.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.