Tin đăng đã hết hạn.

CC cần bán gấp ch 2N.2W, 63m2-67m2, giá có đàm phán từ 7,1 tỷ-7,5 tỷ view thoáng tại VH West Point

Ngày đăng: 05/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Vinhomes West Point tọa lạc tại Phạm Hùng, Mễ Trì với diện tích 63m2-67m2, gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet và bếp. Giá bán có đàm phán từ 7,1 tỷ-7,5 tỷ VND. Căn hộ được thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống hằng ngày. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ rõ ràng, sẵn sàng giao dịch Gần căn hộ có nhiều tiện ích như trường mầm non Mỹ Đình 1, bệnh viện Mắt Ánh Dương, công viên Yên Hòa và siêu thị Winmart Trung Hòa, tất cả trong vòng 2km. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Em Trần Nguyện 0344529391

Xem thêm

Liên hệ:

034 452 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
109,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes West Point, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AN

Anh Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC cần bán gấp ch 2N.2W, 63m2-67m2, giá có đàm phán từ 7,1 tỷ-7,5 tỷ view thoáng tại VH West Point - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.