Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 3 ngủ view hồ The Matrix One, Lê Quang Đạo, DT 114m Giá 12,5 tỷ, sẵn sổ full đồ

Ngày đăng: 16/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ tôi chuyển liền kề cần bán gấp căn 3 ngủ view hồ The Matrix One, Lê Quang Đạo, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội - Diện tích 114m², gồm có 3 phòng ngủ, 2vs. - Full nội thất. - Sẵn sổ giao dịch. - Giá 12,5 tỷ thương lượng. - Ra lộc nhiều cho khách thiện chí. Liên hệ: Em Hằng 0989526218

Xem thêm

Liên hệ:

098 952 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,6 tỷ

3 PN, 2 WC
114 m²
119,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 3 ngủ view hồ The Matrix One, Lê Quang Đạo, DT 114m Giá 12,5 tỷ, sẵn sổ full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.