Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CT4 Mỹ Đình Sông Đà, 132m2, 3 ngủ, giá tốt

Ngày đăng: 05/08/2025

6.1
Trung bình
Bán căn hộ CT4 Mỹ Đình Sông Đà, 132m2, 3 ngủ, giá tốt
Bán căn hộ CT4 Mỹ Đình Sông Đà, 132m2, 3 ngủ, giá tốt
Bán căn hộ CT4 Mỹ Đình Sông Đà, 132m2, 3 ngủ, giá tốt
Hình ảnh 1/3
Bán căn hộ CT4 Mỹ Đình Sông Đà, 132m2, 3 ngủ, giá tốt
Bán căn hộ CT4 Mỹ Đình Sông Đà, 132m2, 3 ngủ, giá tốt
Bán căn hộ CT4 Mỹ Đình Sông Đà, 132m2, 3 ngủ, giá tốt
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CT4 Mỹ Đình Sông Đà, 132m2, 3 ngủ, giá tốt

Gia đình có việc cần bán gấp căn hộ tòa CT4 khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà, Mễ Trì, Hà Nội. Diện tích 132m2, gồm 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 3 phòng ngủ, 2 wc. Nhà đẹp, thiết kế thông thoáng.

Tòa nhà mặt độ xây dựng thấp: 1 tầng hầm + 9 tầng nổi, mỗi cầu thang chỉ có 2 căn hộ.

Công viên, sân chơi ngay dưới tầng 1 tòa nhà, tiện ích đầy đủ: trường học, ngân hàng, nhà hàng, siêu thị,.. đầy đủ. Đáp ứng điều kiện sống lý tưởng cho mỗi gia đình.

Liên hệ: 0912567339- Anh Hội

Xem thêm

Liên hệ:

091 256 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

3 PN, 2 WC
132 m²
61,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CT4 Mỹ Đình Sông Đà, 132m2, 3 ngủ, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.