Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư mỹ đình plaza 138 trần bình, nam từ liêm. 109m2 3n 8.15 tỷ. lh: 0983237984

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ MỸ ĐÌNH PLAZA 138 TRẦN BÌNH - MỸ ĐÌNH - HÀ NỘI . GIÁ : 8.15 TỶ (THƯƠNG LƯỢNG) Diện tích: 109m² Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh Căn góc 2 mặt thoáng Ban công Tây Nam, cửa chính Đông Nam đón gió và ánh sáng tự nhiên Full nội thất nhập khẩu cao cấp Dọn vào ở ngay, không cần sắm sửa Khu vực trung tâm Mỹ Đình, tiện ích đồng bộ, dân trí cao 0983237984

Xem thêm

Liên hệ:

098 323 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,15 tỷ

3 PN, 2 WC
109 m²
74,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Mỹ Đình Plaza, P. Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HD

Hoàng Thùy Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư mỹ đình plaza 138 trần bình, nam từ liêm. 109m2 3n 8.15 tỷ. lh: 0983237984 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.