Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3pn, dt 83m2, nhà full đồ, giá 5.250 tỷ tại An Bình Plaza

Ngày đăng: 04/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn hộ 3 phòng ngủ tại An Bình Plaza - 97 Trần Bình. - Diện tích 83m2. - Thiết kế 3pn, 2wc. - Nhà full đồ tầng trung, ban công rộng thoáng. - Pháp lý HDMB. - Giá bán mong muốn 5.250 tỷ. Anh chị quan tâm liên hệ 0987286075

Xem thêm

Liên hệ:

098 728 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

3 PN, 2 WC
83 m²
63,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
An Bình Plaza, P. Trần Bình, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
QN

Quốc Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3pn, dt 83m2, nhà full đồ, giá 5.250 tỷ tại An Bình Plaza - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.