Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC tại Xuân Phương Garden, 5,9 tỷ, 104m2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 04/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Xuân Phương Garden với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có 3PN + 2WC + bếp, diện tích 104m2, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, giá bán 5,9 tỷ VND. Nội thất cơ bản với các tiện ích như điều hòa, tủ lạnh,... Phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng. Tiện ích xung quanh: - Gần Vinmart Lê Đức Thọ. - Bệnh viện Quốc tế Dolife, Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, Bệnh viện Thể thao Việt Nam. - Trường Nhật Bản Hà Nội, Trường Mầm non Lê Quý Đôn, Trường THCS và THPT M. V. Lômônôxốp. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Xuân Phương Garden, tiếp giáp quốc lộ 70 và tuyến đường Trần Hữu Dực, khu vực quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. - Chủ đầu tư: Công ty TNHH MTV Đầu tư Phát triển Nhà và Đô thị Thịnh Phát Land. - Tiện ích: Hệ thống tiện ích nội khu hoàn thiện với trường mẫu giáo, siêu thị, trung tâm thương mại, phòng tập yoga, spa, gym, bảo vệ 24/7, camera an ninh, bãi đỗ xe hiện đại, vườn treo, khu vui chơi trẻ em, khu tổ chức tiệc nướng. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0857331672, Hoàng Đức Huy.

Xem thêm

Liên hệ:

085 733 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
56,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Xuân Phương Garden, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Đức Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC tại Xuân Phương Garden, 5,9 tỷ, 104m2, Nam Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.